ถ้าเราเห็นรูปแฟนเรากับแฟนเก่าที่ลบไปแล้วกลับเข้ามาในมือถือแฟนอีกเราควรรู้สึกย​ังไงดี?

ตามหัวข้อเลยค่ะ​ พอดีเราไม่ค่อยเช็คโทรศัพท์​แฟนเพราะไว้ใจแต่เราเคยจับได้ว่าเขาคุยกับคนอื่นคุยกับแฟนเก่า​ เราเลยเช็คมาตลอดเพราะเรากลัว​ จนมาเห็นรูปแฟนเรากับแฟนเก่าที่เคยลบต่อหน้าเราไปแล้วกลับมาอยู่ในเครื่องอีก​ เราจุกพูดไม่ออกชาไปทั้งตัว​ เราควรทำไงดีคะ​ ปล่อยไปหรือควรคุยกีบเขาดี​ เขาจะมองว่าเราไร้สาระไหมคะ​ 
ปล.เรามีลูกด้วยกันหนึ่งคนค่ะ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่