สอบถามการโมปั้ม (ปั้มสาย) ปั้มฝาเทอร์โบ (ฝาต่ำ) ลูกปั้ม 10 มิลเดิม ๆ

ปั้มฝาเทอร์โบ (ฝาต่ำ) ลูกปั้ม 10 มิลเดิม ๆ จะเอาไปให้ร้านปั้มทำ ถ้าให้เลือกระหว่างเปลี่ยนลูกปั้มเป็น 12 มิลกับเปลี่ยนเป็นฝาสูง จะทำเลือกอะไรก่อนดีครับ อย่างไหนเห็นผลมากกว่าครับ

ปล.ปั้มเดิม ๆ เอาไปให้ร้านปั้มทำน่าจะพอ แต่อยากเพิ่มครับ

รถมีโบแต่ง บูสอยู่ 15 อยากได้บูสสัก 30 psi
ขอไม่บอกรายละเอียดในรถครับ ไม่อยากดราม่าโลกสวย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่