ใส่ใจคนรักเรายังไงดีคะ ไม่อยากเสียเขาไปค่ะTT

คือแฟนบอกว่าเราไม่เอาใจใส่เขา เขาบอกเขาเสียความรู้สึกค่ะ คบกันมา1ปีกว่าๆแล้ว รู้สึกว่าตัดใจไม่ได้เลยค่ะ เขาให้ความหวังเราไปแล้วเรื่องนี้ขอไม่พูดนะคะว่าเป็นยังไง เขาดูเป็นคนรักเรามากเลยนะคะเวลาเราอยากได้อะไรเขาก็ให้หมด เคยทะเลาะกันมา6-7ครั้งแล้วค่ะ เขาโกรธมาก เขาจะเลิกให้ได้แต่เรารั้งเขาไว้.. เขาก็ไม่ไปนะคะ ทุกวันก็ร้องไห้แต่คำที่เขาผิดสัญญากับเรา เขาเป็นคนที่สมบูรณ์มากเลยนะคะ แต่ไม่น่าทำอย่างงี้เลยค่ะ.. จะทิ้งก็ทำใจไม่ได้ถึงเขาจะทำเราร้องไห้หลายครั้งหลายวันเราก็ไม่ยอมเลิกน่ะค่ะ ทำทุกอย่างเพื่อเขาแล้ว แต่ยังไงเขาก็มีโอกาสทิ้งเรา70% ค่ะ ขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆนะคะ;-;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่