อยากดูอนิเมะเรื่องนี้มาค่ะแต่จำไม่ได้ไม่แน่ใจว่าเค้าเรียกว่าอนิเมะไหมรบกวนหน่อยค่ะ

คือเนื้อเรื่องจะเป็นแนวเทคโนโลยีหน่อยๆแต่เก่าๆนางเอกเหมือนผมสั้นๆผมน่าจะสีชมพูด้วยน้องจะมีความว่ามีเพื่อนๆซัก3-4คนไม่แน่ใจน้อมีความว่าแบบต้องต่อสู้กับสัตว์ประหลาดที่เป็นแนวแบบล้ำๆหน่อดูเหมือนสิ่งประดิษฐ์แล้วเพื่อนๆก็ต้องช่วงถ่วงเวลาเพื่อนให้นางเอก(สีชมพู)วิ่งไปในเขตสักอย่าเป็นวงกลมและนางเอกเป็นคนเดียวที่เข้าได้พอน้องเข้าไปได้น้องก็ลอยๆขึ้นไปมีพิมพ์โน๊ตบุ้คซักอย่างแล้วน้องก็จะช่วยเพื่อนได้มั้งนะคะถ้าจำไม่ผิด อยสกดูมากจริงๆรบกวนคนที่รู้หน่อยนะคะㅠㅠ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่