ปรับการแสดงผลของหัวบรัชในClip studio ยังไงคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราอยากสอบถามว่าบรัชในclip studioนี่ควรปรับยังไงดีคะ สามารถปรับให้เป็นวงกลมธรรมดาที่ไม่ใช่รูปแบบของบรัชได้รึเปล่า

เราชอบบรัชนี้มากๆค่ะ แต่ตอนวาดหัวบรัชมันเหวี่ยงไปมา หมุนๆๆๆจนลายตามากค่ะ เราไม่รู้ว่าต้องปรับตรงไหนด้วย อยากให้เป็นแค่วงกลมธรรมมา ไม่ใช่มาทั้งแถบแบบนี้

ก็คือเราอยากหาวิธีปรับให้เป็นวงกลมธรรมดานะคะ ไม่ใช่เปลี่ยนเป็นบรัชอื่นค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ😭🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่