Ipad air4 จอร้าวเอง?

คือเมื่อคืนเรายังเล่นปกติเลยค่ะพอจะนอนก็ตั้งไว้บนโต๊ะตื่นมามันก็ร้าวค่ะ จอข้างในเลยค่ะฟิล์มกระจกไม่เป็นอะไรเลย เราเพิ่งซื้อเครื่องจากสตูดิโอเซเว่นเมื่อวันที่11กันยาที่ผ่านมาก็เพิ่งได้4วันเองค่ะ แต่เราไม่ได้ซื้อapple care+นะคะ แล้วคือเราติดต่อศูนย์appleไปแล้วเขานัดให้ไปicareศุกร์นี้ เขาบอกให้ลองไปถามที่ศูนย์ดู อยากถามว่ามีใครมีประสบการณ์มั้ยคะอยากรู้ว่าเราต้องเสียค่าซ่อมเองมั้ยหรือยังไง จากที่ไปดูค่าเปลี่ยนจออะไรมาราคาก็แรงมาก;-;

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่