ลบบัญชี facebook แต่จำอะไรไม่ได้เลย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ
ต้องการ ลบบัญชี facebook ที่จำอะไรไม่ได้เลย จำได้แต่ชื่อ facebook ที่ตั้งไว้
( เป็นบัญชี ของตัวเอง สร้างไว้สมัยเรียน ม.ต้น ) นานมากก...
ลองหาทางติดต่อกับ admin facebook ก็ไม่มี ไม่แน่ใจว่ามีไหม มีใครพอรู้วิธี ไหมครับ
แจ้งปิดบัญชี ไปแล้ว face ตอบกลับมาว่า ไม่มีอะไรผิดตามกฎ facebook เห้อ....
ถ้ามีคนพอรู้ ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่