จะสร้างแบรนด์ จากการนำเข้าอาหารเสริม

มีใครพอทราบขั้นตอนการที่เรา จะสร้างแบรนด์ จากการนำเข้าอาหารเสริม เป็นฉลากสินค้าที่เรากำหนดเองไหมครับ 
มีอาหารเสริมตัวนึงผมมองดูแล้วเข้าท่าดี อยากจะนำเข้าเป็นฉลากภาษาไทย และมี อย.กำกับ 
ยังไม่รู้ว่าเริ่มต้นแบบไหนยังไง รู้แค่ต้องจดทะเบียนพานิชก่อน แค่นั้น ผมค้นที่ไหนก็ไม่มีความรู้พวกนี้ เลยครับ ช่วยหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่