ไม่สามารถเห็นการแชร์ Apple family ของเพื่อน

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่าาา พอดีเราหารแพคเกจ apple one กับเพื่อนอีก 4 คนค่ะ ในแพคเกจก็จะมี apple music, apple tv, icould, apple arcade หารมาได้หลายเดือนแล้วค่ะ อยู่ๆวันนี้ apple music เราก็ไม่สามารถฟังได้ค่ะ มันขึ้นว่าไม่ได้แชร์กับเพื่อน ยังไม่ได้สมัครสมาชิก บลาๆๆๆ แต่ในเครื่องของเพื่อนเราก็ยังขึ้นว่ายังแชร์ apple music กับเราอยู่ นี่ลองทั้งเข้าร่วมใหม่หลายรอบก็ยังไม่ได้เลยค่ะ tt

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่