(ขอคำปรึกษาหน่อยครับ) ตามหาคนที่อิตาลี

สวัสดี เราอยากทราบว่าถ้าเราอยากตามหาคนที่อิตาลี เราต้องทำยังไงบ้างคือเขาเป็นพ่อผมผมไม่เคยเจอพ่อเลยตั้งแต่เกิด พึ้งจะมารู้ความจริงตอนโตว่าจริงๆพ่อของเราเขาเป็นคนอิตาลีแม่เล่าให้ฟังแค่ว่าพ่อเราเขาเป็นทหารแต่ถูกเรียกตัวกลับอิตาลีด่วนพ่อกับแม่เราก็เลยไม่ได้เจอกันอีกเลย ชื่อเราก็ไม่รู้รูปก็ไม่มีเราจะทำอะไรบางได้มั้ย รูปแค่ว่าพ่อเราหน้าคล้าย สตีเวน จอร์จ เจอร์ราร์ด เรารู้มาแค่นี้คือเราเองก็อยากเจอพ่อของเราบ้างเราพอจะทำอะไรได้บ้างมั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่