ถามแฟนหงส์ทั่ได้ชมสดนัดล่าสุดหน่อยครับ เกี่ยวกับฟอร์มและอาการบาดเจ็บของผู้เล่นครับ

ผมเองไม้ได้ชมการแข่งขันครับ
คือเดิม ผู้เล่นที่มีปัญหาฟอร์มตกมากคือ มาเน่
แต่น้ดนี้มายิงได้
ที่ผมไม่ทราบคือฟอร์มโดยภาพรวมจองมาเน่ น้ดนี้กระเตื้องยังครับ

อักคนที่ฟอร์มไม่ดีมาพักใหญ้ๆแล้ว คือเทรนต์ ไม่ทราบนัดนึ้เป็นไงบ้างครัย

อีกคนที่ยิงได้ ก็คือฟาบี้ ฟอร์มกลับมาดีเหมือนเดิมยังครับ

สุดท้ายคือ เอลเลียต มีสิทธิ๋ปิดเทอมยาวเลยไหมครับ สำหรับฤดูกาลนี้?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่