สลับการ์ดจอ แต่เกมส์ยังใช้การ์ดจอออสบอร์น

AMD Radeon (TM) R7 M340 ทำงาน 100% และปิดตัวเกมส์เพราะสลับมาเป็น AMD Radeon R7 graphic 
ผมเลยอยากให้ใช้ AMD radeeon R7 graphic ต้องแต่เริ่ม เพราะเกมส์อื่น ใช้ AMD Radeon R7 graphic ปล้วไม่หลุด มีแค่เกมส์นี้ ที่เด่งออกเพราะ สลับการ์ดจอระหว่างเล่นอยู่ และโปรเเกรมก็ขึ้นไม่ตอบสนอง มีวิธีแก้ไขแบบให้ใช้แค่ AMD Radeon R7 graphic ในการเปิดเล่นเกมส์ไหมครับ บัคคับใช้การ์ดจอแยกแล้ว ไม่ได้ผลครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่