นักเรียนแลกเปลี่ยนประเทศจีน ไปโครงการไหนดี?

你好!
สวัสดีค่าพี่ๆ วันนี้อยากสอบถามเกี่ยวกับโครงการนักเรียนแลกเปลี่ยนประเทศจีนค่ะ ว่าไปโครงการไหนดี??
เรื่องผู้ปกครองไม่มีปัญหานะคะ อนุมัติแล้วค่ะ ส่วนเรื่องเงินก็ไม่สูงมากอ่ะค่ะ ตอนนี้มีหลายโครงการมากแต่เลือกไม่ถูก
เล็งๆ AFS ไว้ค่ะ แต่ก็อยากสอบถามก่อนว่า มีโครงการไหนแนะนำมั้ยคะ? ( ใครใจดีแอบๆอธิบายพวกแนวข้อสอบได้มั้ยคะ :3)
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ 谢谢

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่