บัญชีธนาคารกรุงศรีฯ บัญชีหลักถูกปิดจะยังใช้งานแอพได้หรือเปล่าครับ

เนืองจากผมเปิดบัญชีแบบออนไลน์เพิ่มอีกบัญชี เป็นบัญชีเก็บเงิน ออมทรัพย์มีแต่ได้  จนลืมบัญชีหลักที่เปิดไว้ ไม่ได้เคลื่อนไหวจนมารู้ตัวอีกทีบัญชีถูกปิดไปแล้ว  อยากทราบว่าจะมีปัญหาต่อการใช้งานแอพฯ ธนาคารหรือเปล่าครับ ปัจจุบันบัญชีหลักฝากเงินไม่ได้แล้ว ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น