นั่งเล่นเกมคอมพิวเตอร์จนนิ้วก้อยกับนิ้วนางชามาเป็นวัยเเล้วเป็นไรไหมครับ

เรื่องเกิดจากผมเล่นเกมคอมตั้งเเต่เช้าละทีนี้รู้สึกชาๆที่นิ้วก้อยมากๆ เเต่นิ้วนางไม่เท่าไหร่ เล่นสักพักก็ดึงๆนิ้งกำๆ เผื่อจะหาย สัก4ทุ่มเลยลองนอน ตื่นมามันก็ยังชาอยู่ ผมเลยกลัวว่าจะเป็นอะไรรึป่าว เเบบทับเส้นประสาทตรงไหนรึป่าว เพราะผมไม่เคยเป็น ละวันต่อมาตอนบ่ายๆ นิ้วอื่นๆเริ่มไม่มีเเรง เเต่ไม่ได้ชาเเบบนิ้วก้อยกับนิ้วนางครับ ผมจะเป็นไรไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่