ช่วยสปอยมังงะหน่อยค่ะ สองคนนี้ยังอยู่ไหม ( alice in borderland )

คือเราพึ่งดู alice in borderland จบค่ะ ช้ากว่าทุกคนไปมาก 5555555
แล้วทีนี้เราชอบตัวละครสองตัวนี้มาก เลยอยากให้คนที่อ่านมังงะแล้วช่วยสปอยหน่อย
ว่าเขาเป็นตายร้ายดีกันยังไงแบบไหนจะได้เผื่อใจก่อนดูซีซั่นสอง

สองคนนั้นคือ... (ในช่องสปอยเลยค่ะ)

แล้วทีนี้ถ้าเราอยากอ่านมังงะ มี 18 เล่มถูกไหมคะ ต่อจากซีซั่น 1 ใน netflix คือเล่มไหน
แล้วมีภาคแยกให้ซื้ออีกไหมคะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ 

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่