คนคุยเริ่มเบื่อ เริ่มเปลี่ยนไป

ค่ะเราสังเกตว่าเขาเริ่มเบื่อเรา ตอบห้วนกว่าปกติ คือปกติเขาก็เป็นคนตอบห้วนอยู่เเล้วค่ะ เขาเป็นคนตอบเเชทไม่ค่อยเป็นตอนนี้เราคุยกันมาเดือนกว่าเเล้วค่ะ เริ่มจากเราชอบกันทั้งคู่เเต่เหมือนเราจะชอบเขามากกว่า เขาเข้าหาเราโดยการกดรักในโซเชียลให้บ่อยๆ เราเป็นคนทักไปจีบเขาก่อนค่ะ ตอนคุยกันคำตอบปกติที่เขาตอบคือ โอเคค้าบบ โอเคค้าบที่รัก ฝันดีค้าบที่รัก เเต่ตอนนี้เหมือนเขาจะห้วนกับเรามากขึ้น คำตอบก็จะเหลือเเค่ โอเค ใช่ ไม่ ค้าบบ อะไรพวกนี้ค่ะ เราอยากรู้ว่าจะกู้ความสัมพันธ์ยังไงให้เราไม่เป็นเฟรนโซนคะ วันนี้เราเล่นมุกเขาก็ตอบมาเเบบเหมือนเราเป็นเพื่อนเลย เราเล่นมุกส่งรูปหัวใจเเล้วเขียนว่านี่คือความรักที่ผมมีให้คุณ เขาตอบมาว่า"คิมิโนโต๊ะ5555" เขาเริ่มเบื่อเราเเล้ว เราจะกู้ยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่