[CR] ไอเดียการซื้อของเข้าห้อง....รวมของใช้ ถูกใจชาวหอ (ฉบับไม่คุมโทน)

สวัสดีครับ หายไปนานมากกับการตั้งกระทู้ Pantip แต่ก่อนอื่นเลย *ต้องขอโทษหากมีการพิมพ์ผิด ตกหล่น หรือ ใช้คำผิดต่างๆ*
วันนี้กลับมาแล้ว WFH เหงาๆ คิดงานไม่ออก เลยแวะมาตั้งกระทู้สักหน่อย และหัวข้อกระทู้วันนี้ก็
"รวมของใช้....ของใจชาวหอ (ฉบับไม่คุมโทน)"

คิดว่าน่าจะมีประโยชน์ ถูกใจชาวหอแบบเรา และอาจจะเป็นไอเดียให้ใครที่กำลังแต่งห้องลองเอาไปประยุกต์กับห้องของคุณได้เลย  ต้องบอกก่อนว่าเราเองก็เป็นคนที่พยายามจะคุมโทนห้องให้มีความมินิมอลที่สุด แต่ว่าของที่สั่งมาแต่ละอย่างไม่มีอะไรคุมกันและกันเลย ใครมีอะไรแนะนำเพิ่มเติม คอมเม้น มาคุยกันนะ ป้ายยาเรามาได้เต็มที่ จะซื้อจนกว่าห้องจะไม่มีที่เดิน
ขอบคุณครับ
ชื่อสินค้า:   แต่งห้องคอนโดห้องเล็ก แต่ใจใหญ่
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่