อยากกู้เงินธนาคาร 500,000 บ. เปิดธุรกิจสารพัดบริการ พอจะมีธนาคารไหนรับบ้างครับ?

ผมทำงานราชการได้ 4 ปี เงินเดือน 12,000+(เข้าบัญชีตรง)และมีเงินเบี้ยเลี้ยงสนาม7000+ (รับนอกไม่เข้าสลิปเงินเดือน)
มีค่างวดรถ เดือนละ 8000+(ไม่หักผ่านบัญชีโดยตรง) เเต่ต้องการกูเงินเพื่อเปิดธุรกิจสารพัดบริการ อยากทราบว่า จะกู้ได้ไหม ?

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
มีสินทรัพย์อะไรมาค้ำประกันบ้างครับ?

เป็นข้าราชการแนะนำให้กู้สหกรณ์ครับถ้ามีสหกรณ์
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่