ปัญหาสัญญานอินเทอร์เน็ตของAISน้อยมาก

Ais พอจะมีวิธีแก้สัญญานอ่อนได้ไหม 3G 4G อ่อนมากสมัครโปรตั้งแพงแต่เล่นเน็ตไม่คุ้มค่าสมัคร คือสมัครเน็ตแรงๆเพื่อมาเล่นเกมส์ดูหนัง แต่ต้องหลุดต้องค้างต้องหัวร้อนเพราะสัญญานไม่มี รบกวนแก้ปัญหาให้หน่อยครับ ที่ผมอยู่เป็นหมู่บ้านไม่ใช่ชนบท แต่สัญญานไม่มีมาแก้ให้หน่อยครับ ไม่ใช่มาดูแล้วบอกให้ใช้3G ไปก่อน นี่3G ก็ไม่ขึ้น (ผมเล่นเกมส์จริงจังและหลุดบ่อยมากเพราะสัญญานหาย)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่