ขอสอบถามหนังรัก Christmas day Netflix ค่ะ

คือเคยดูหนังเรื่องนี้อยู่รอบหนึ่งอะค่ะ แล้วชอบมากๆ แต่อยากจะดูอีกตอนนี้ แต่ก็จำชื่อเรื่องไม่ได้แล้ว พิมพ์หาใน google เท่าไรก็ไม่เจอ
เนื้อเรื่องจำได้ลางๆอะค่ะว่า
..นางเอกทำงานเกี่ยวกับบริษัทในเมืองนานๆจะกลับมาบ้าน พระเอกเก่งด้านแกะสลักไม้ วันหนึ่งนางเอกกลับบ้านมาฉลองเทศกาลคริสมาสต์กับครอบครัวแล้วก็เจอพระเอก ความสัมพันธ์และความรู้สึกเดิมๆก็เริ่มกับมาทำให้หัวใจของทั้งสองหวั่นไหวอีกครั้ง
....ใครทราบช่วยบอกหน่อยนะคะ😣😥
(ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่