เกม srw @2 และ 3 เนี่ย ค่าระดับฝีมือ เวลาเราเล่นระดับ hard หรือระดับ normal หรือ easy ค่า hp ของ boss จะไม่เหมือนกันไหมค

เกม srw@2 และ 3 ถ้าเราเล่นระดับฝีมือได้แค่ normal ค่า hp ของ boss บางตัว จะน้อยกว่าเวลาเล่นค่าฝีมือในระดับ hard ไหมครับ แบบถ้าเล่นได้นะดับ normal hp ของ boss บางตัว จะน้อยกว่าการเล่นในระดับ hard ไหมครับ เห็นบางคนบอกว่าเกี่ยว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่