สงสัยเรื่อง Go princess go คนเคยดูรวมตัวทางนี้หน่อยค่ะ

เพิ่งดูจบไปและก็เพิ่งรู้ว่าเป็นออริจิ้นที่เกาหลีเอาไปรีเมคอีกทีนึง เลยลองดูของต้นฉบับบ้าง ของจีนจะแอบแรงตรงบทพระเอกที่เป็นกิ๊กกับเมียพี่ชาย แต่ที่พีคสุดคือวางแผนฆ่านางเอกที่เป็นชายาตัวเอง เลยสงสัยว่าพระเอกนางทำไปเพราะอะไรคะ เราดูไม่ค่อยรู้เรื่องเพราะถูกตัดตอนออกไปค่อนข้างเยอะ แม้กระทั่งตอนนางเอกท้องยังงงเลยว่าไปได้กับพระเอกตอนไหน5555 รบกวนคอซีรี่ย์ช่วยหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่