ถูกfacebookปิดใช้งานถาวรแก้อย่างไรถึงจะกลับมาใช้ได้คืนคับ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากผมได้เข้าไปดูเว็บไซด์18+แล้วคลิกไปบนคลิป1-2คลิปแล้วมันขึ้นมาว่า OK และภาษาอังกฤษยาวหน่อย(ซึ่งผมอ่านไม่ออก)พอกดเข้าไปมันให้ดาวโหลดอะไรประมาณนี้ละสักพักมันเข้าดูได้ในเวบแต่ผมงงที่คลิปนั้นไปอยู่ในสตอรี่ทำให้ผมโดนทางFacebookปิดกั้นอย่างถาวรเพื่อนๆพี่พอมีวิธีแก้ไขให้กลับมาใช้Facebookเก่าคืนได้ไหมคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่