เพิ่มเพื่อนในไลน์จากลิ้งค์ในไอจีไม่ได้ ใครรู้วิธีช่วยบอกหน่อยนะคะ

กระทู้คำถาม
คือเรากดลิ้งค์ร้านค้าที่เขาแปะไว้ในไอจีและมันขึ้น กำลังดาวโหลด.... อยู่ตลอดเลยไม่เด้งไปหน้าไลน์ซักที เป็นแบบนี้ทุกลิ้งทุกร้านในไอจีเลย อัพเดทไลน์, ไอจีแล้ว ก็ยังเหมือนเดิมเลยค่ะ เป็นมาสักพักแล้ว  แต่ถ้าเข้าไปค้นหาไอดีในแอพไลน์แบบนี้ เพิ่มเพื่อนได้ค่ะ แต่เรามีปัญหาเพราะบางทีบางร้านในไอจีเขาก็ไม่ได้แปะไอดีไลน์ไว้ ส่วนใหญ่จะแปะแต่ลิ้งค์
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่