ทำไมช่วงนี้ ดิสคอร์ด กายหงิด แชนแนล ถึงเงียบจังเลยครับ?

คือผมเป็นคนนึงที่ ชอบที่จะเข้าไปสิงในดิสคอร์ด หนึ่งในดิสที่ผมชอบสิงคือ ดิสคอร์ด กายหงิด แชนแนล แต่มีช่วงนึงงานผมมันเยอะมาก จนไม่มีเวลาว่างซักเท่าไหร่ ทำให้ห่างหายจากการสิงดิสไป

ต่อมา ผมก็เริ่มจะพอมีเวลาว่างได้เข้าดิส แค่สิ่งที่ผมเตอคือ ไม่มีคนเลย มีก็เพียงแค่ 2-3 คน ในช่วงที่ผมไม่ได้เข้านั้น เกิดอะไรขึ้นรึเปล่า? หรือผมแค่เข้าไปในช่วงเวลาที่คนน้อยเองหรือเปล่า? หรืออย่างไรครับ

เป็นเพียงความสงสัยของผู้ที่ชอบสิงดิสกายหงิดคนนึงเท่านั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่