หลงไหลความสวยงามของปลาหางนกยุง?

กระทู้คำถาม
มีใครเป็นเหมือนผมบ้างไหมครับ หลงไหลความสวยงามของปลาหางนกยุงมาก อยากซื้อมาเลี้ยงชมความสวยงามของมันทุกวันครับ แต่เงินในกระเป๋าไม่ค่อยเป็นใจเท่าไรครับ555 หลงไหลทุกทีที่ได้เห็น รักมากขึ้นเรื่อยๆ ชอบมากขึ้นเรื่อย เวลาดูมันแหวกว่ายนะเหมือนมันกำลังเติมเต็มความสุขให้เรา เหมือนว่าลืมความเครียดความเหนื่อยไปชั่วขณะเลยครับ ผมคิดว่าสักวันถ้าทุกอย่างเป็นไปตามที่ผมคิดในอนาคตนะ ถ้าผมมีบ้านเป็นของตัวเองมีทุกอย่าง ผมจะต้องมีบ่อปลาหางนกยุงบ่อกว้างๆ เเละเลี้ยงดูมันอย่างดี และถ้ามีเด็กน้อยที่ชอบหรือมีคนอยากเลี้ยงผมก็จะแบ่งให้ไปเลี้ยง หัวอกใจคนมันรักปลาหางนกยุงอะเนาะ เฮ้อทุกวันนี้ในหัวมีแต่อยากเลี้ยงๆๆๆๆๆ และผมยังคิดว่าจะมีอีกหลายคนที่เป็นเหมือนผม คลั่งรักปลาหางนกยุง 😀
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่