บัตร กสิกรBlackpink ใช้งานได้แค่กดตังที่ตู้หน้าธนาคารเท่านั้น ตู้ที่ปั้มหรือที่ห้างกดไม่ได้ ใครพอจะทราบวิธีแก้ปัญหาไหม

กระทู้คำถาม
บัตรเดบิตกสิกรBlackpink ที่ผมสมัครคือค่าธรรมเนียมก็จ่าย350 ค่าสมัคร750 แล้วมันดันใช้ได้แค่กดเงิน แต่ใช้จ่ายจิปาถะอื่นๆไม่ได้เลย
ผมเลยอยากทราบว่ามันแก้ปัญหาได้ไหมครับ ละมีใครเป็นแบบผมไหม
ละพอผมไปธนาคาร ทางธนาคารก็บอกต้องเปิดบัตรใหม่ ทั้งที่เราก็เสียค่าสมัครบัตรไปแล้ว แต่ค่าธรรมเนียมทางธนาคารเขาคืนส่วนต่างให้ครับ
ใครพอจะทราบวิธีแก้ปัญหาบ้างครับ หรือควรจะอายัดบัตรดีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่