รับรีทวิต/รีวิว สิ่งของในทวิตเตอร์คิดราคาค่าจ้างเท่าไรคะ?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ โดยทั่วไปแอคเคาน์ที่จะสามารถรีทวิตรับรีวิวได้ส่วนมากที่เห็นก็จะมีจำนวนผู้ติดตามมากพอสมควร ตั้งแต่หลักพันถึงแสนผู้ติดตาม  เลยอยากถามในมุมของผู้ถูกจ้างในการรีทวิตหรือรีวิวสิ่งของในทวิตค่ะว่า จะรีทวิตแต่ละครั้งหรือรับรีวิวอะไรสักอย่าง มีเรทการคิดราคายังไงคะ ใช้เกณฑ์อะไรเป็นตัวกำหนดราคาคะ
ใครพอจะทราบหรืออยากแชร์ความเห็นสามารถแบ่งปันได้เลยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่