บัตรTMB รวมกับ ธนชาด แล้วเปลี่ยนวันชำระไม่แจ้ง แต่จะเก็บค่าปรับ (หาบัตรเติมน้ำใหม่ บัตรไหนดีแนะนำด้วยคับ)

ตามหัวข้อเลยครับใครโดนแบบผมบ้างครับ
โดนปรับไป 2000 กว่าบาท โทรไปขอบอกลดให้ได้แค่ครึ่งเดียว
ผมจ่ายตรงตลอด มียอดเกือบหมื่นทุกเดือนอย่างต่ำ

หาบัตรเติมน้ำมันใหม่ มีแนะนำบัตรไหนป่ะครับ
หาแบบออโต้นะครับไม่เอาแบบลงทะเบียน ส่งข้อคาวมเพื่อรับสิทธิ์

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่