ขอสอบถามหน่อยครับเข้าเกมละมันเป็นแบบนี้

ขอสอบถามหน่อยครับพอดีผมเข้าเกมละมันขึ้นว่าInput Signal Out of Range Change Settings to 1366x768 - 60HZ ขึ้นเกือบทุกเกมบางเกมแก้ที่ลด
display resolution ลงมาเป็น 1367x768แล้วก็เล่นได้แต่บางเกมแก้ละก็ไม่หายครับ ลองมา3เกม sotนี่ปก ฟาคาย3ต้องลดลงมา ส่วนnba 2k21นี่แก้ไม่หาย เลยอยากสอบถามว่าเป็นมาจากอะไรหรอครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่