เริ่องเงินช่วยเหลือ ประกันสังคม กรณีว่างงาน

ผมออกจากงาน วันที่ 30 มิถุนายน เงินเดือน 16,000
ผมขึ้นทะเบียน กรมจัดหางานผ่านเว็บไซต์ วันที่ 16 กรกฎาคม
รายงานตัวครั้งที่ 1 วันที่ 16 กรกฎาคม
รายงานตัวครั้งที่ 2 วันที่ 26 สิงหาคม
ผมส่งเอกสาร สปส 2-01/7 วันที่  27 สิงหาคม 
วันที่ 7 กันยายน ผมได้เงิน งวด แรก  2250 

อยากทราบถามว่างวดหน้าผมจะได้วันไหน เท่าไหร่ครับ คิดยังไง ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่