มีเรื่องเครียด + ใกล้เบญจเพส ดูดวงให้หน่อยค่ะ

ช่วงนี้ที่บ้านเรามีเรื่องเครียดมากๆ เป็นเรื่องใหญ่มากสำหรับครอบครัวเรา แล้วเดือนนี้เรากำลังจะอายุ 24 กำลังจะเบญจเพส 
อยากรู้ว่าเราจะผ่านเรื่องนี้ไปได้ด้วยดีไหม มีอะไรต้องระวังเป็นพิเศษหรือไม่คะ

ข้อมูล วัน/เดือน/ปีเกิด และอื่นๆอยู่ด้านล่างนี้ค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

รบกวนผู้รู้ด้วยจริงๆนะคะ อยากมีทางเลือก/คำแนะนะดีๆในการตัดสินใจครั้งใหญ่ครั้งนี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่