Xiaomi EraClean เมื่อผลิตน้ำยาฆ่าเชื้อแล้ว อายุการใช้งานน้ำยาแบบมีประสิทธิภาพ อยู่นานกี่ชม? ครับ

Xiaomi EraClean เมื่อผลิตน้ำยาฆ่าเชื้อแล้ว อายุการใช้งานน้ำยาแบบมีประสิทธิภาพ อยู่นานกี่ชม? โดยเก็บไว้ในขวดเดิม
*อยากรู้ข้อมูลจริง จากผู้รู้ครับ.     จะได้ไม่เก็บไว้นานจนฆ่าเชื้อไม่ได้ * 

และฉีดพ่นมือ ผัวหนัง ปลอดภัยใช่มั้ย?

[น้ำประปา + เกลือ เมื่อผลิตออกมาแล้วได้ กรดไฮโปคลอรัส HOCl.     มีกลิ่นคลอรีน เวลาฉีดพ่น]

ซื้อมาใช้เอง เลยถามครับ ไม่ใช่โฆษณา อย่าแปะลิ้งก์ขายนะครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่