ความรัด

กระทู้คำถาม
มีเรื่องอยากปรึกษาพี่ๆหน่อยอะครับ

คือ ผมคุยกับ ผญ คนนึงเเต่เค้าบอกว่าเลิกกับเเฟนเเล้วเเต่ยังอยู่ด้วยกัน ด้วยเหตุผลที่ว่ายังตกงาน เลยยังย้ายออกไม่ได้
เเต่ว่าเค้าเลิกกันได้6เดือนเเล้ว ผมก็งง ว่าจนป่านนี้ก็ยังไม่ย้ายออก เเล้วก็นอนเตียงเดียวกันอีก ผมถามว่าเค้ามีไรกันกับเเฟนเก่า
บ้างไหมเค้าบอกไม่มีเเล้วตั้งเเต่เลิก คำถามคือ เป็นพี่ๆจะเชื่อไหมครับ เเละจะคุยต่อไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่