หนูกัดสาย ABS ขาด เป็นที่ล้อหน้าด้านซ้าย

วันนี้เข้าศูนย์ช่างบอกว่า หนูกัดสาย ABS ขาดล้อหน้าด้านซ้าย ถามเราว่าจะเปลี่ยนเลยไหม แต่ราคาอยู่ที่ 5,200 กว่าบาท รวมค่าช่างอีก 700บาท เป็น 5,900บาท แต่พนักงานบอกว่าของยังไม่มีต้องรอ เลยอยากทราบว่า ถ้าเราไปเปลี่ยนร้านข้างนอกจะดีกว่าไหม แล้วเรื่องราคาอะไหล่มันราคาประมาณห้าพันกว่าจริงๆไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่