ช่วยแนะนำคอนโดหน่อยครับ งบ 3 ล้าน ใกล้รถไฟฟ้าไปทำงานแถวรัชดา

กำลังดูๆ คอนโดครับ วางงบไว้ 3 ล้าน อยากได้แบบ 1 ห้องนอน 28 ตรม. ขึ้น (ถ้าได้แบบ 1 ห้องนอนพลัสยิ่งดี) และชอบแบบตึกสูงครับ ผมใช้รถไฟฟ้าเป็นหลักอยากได้แบบที่เดินไปรถไฟฟ้าได้ โซนที่สนใจ เช่น รัชโยธิน ลาดพร้าว รัชดา พระราม 9 เตาปูน เท่าที่ลองๆค้นดู ก็เจอแต่ราคาค่อนข้างแรง เพื่อนๆมีโครงการไหนแนะนำมั้ยครับ อาจเป็นโซนอื่นก็ได้ที่คิดว่าคุ้มค่า แต่ขอเป็นโซนที่ของกินอุดมสมบูรณ์ หรืออาจเป็นโครงการที่รอเปิดตัวใหม่ก็ได้ครับ มีโครงการไหนที่น่าจับตามองไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่