เคยฝันถึงคนเดิมๆซ้ำกันบ้างมั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
ก่อนย้ายมาอยู่ย้ายมาอยู่บ้านสามี มีบ้านอีกหลังนึงที่อยู่มาตั้งเเต่เกิด เเต่ช่วง เรียน มัธยม จะฝันถึงคนคนนึงบ่อยมาก ในฝันจำได้ว่าเป็นผู้หญิง ผมดำ ชุดขาวยาว ไม่เคยเห็นหน้าเลยค่ะ ชอบเจอยืนอยู่ข้างถนน ที่เปลี่ยวๆหรือเป็นป่าข้างทางบ้าง ในฝันรู้ว่าเป็นผี เเล้วทุกครั้งเราก็จะขับรถผ่านไปบ้าง ขี่มอไซต์ผ่านไปบ้าง เดินผ่านไปบ้าง ในฝันคือกลัวมากเเต่ก็ต้องผ่าน เเละจำได้ว่าคือคนเดิมๆ จะเจอตลอด เเละจะเจอยืนข้างถนนตลอด มีใครเป็นบ้างมั้ยคะ? เเต่ย้ายบ้านมาเเล้ว เจอเเค่เเรกๆ บ้าง เเต่ตอนนี้ไม่เจอเเล้วค่ะ ถือว่าเเปลกมั้ย?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่