สอบ Toeic PART short talks

สวัสดีค่ะ
กำลังเตรียมตัวสอบโทอิค ยังไม่เคยสอบมาก่อนค่ะ
มีคำถามคือ part short talk สามารถกดเริ่มบทสนทนาเองได้มั้ย
เข้าใจว่าเค้าพูดให้ฟังรอบเดียวแต่ไม่เข้าใจว่าเราสามารถเริ่มหรือหยุดบทสนทนาเองได้รึ
เช่น หลังจากที่อ่านคำถามและคำตอบเรียบร้อยแล้วถึงจะกด start บทสนทนาอ่ะค่ะ
หรือว่ากด stop หรืออะไรไม่ได้เลย

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น