ถามเกิดกับโรคมะเร็งไทรอยด์

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ช่วงหลังที่ผ่านมาเรารู้สึกเหมือนมีก้อนอะไรติดในคอเรากินอะไรไม่ค่อยสะดวกเหมือนเเต่ก่อนเราค่ะตอนนี้เราเครียดมากกลัวจะเป็นโรคมะเร็งไทรอยด์อยากจะรู้ผู้ที่มีประสบการณ์เกี่ยวกับโรคนี้ค่ะช่วงนี้ไม่อยากออกจากบ้านไปหาหมอเนื่องจากสถานการณ์โควิด19ด้วยค่ะอยากจะถามว่าโรคมะเร็งไทรอยด์อันตรายถึงเสียชีวิตมั้ยคะเเล้วมีวิธีรักษาด้วยตัวเองรึเปล่า😔
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่