ตามหาคลิปกะเทยเต้น dance cover ค่ะ

จำได้ว่า เป็นคลิปเต้น dance cover ในสถานศึกษา เป็นเวทีกลางแจ้ง เป็นการแข่งขัน dance cover ค่ะ  ถ้าจำไม่ผิดจำได้ว่าตอนนั้นดูคลิป เหมือนคลิปจะชื่อว่า อย่าปล่อยกะเทยไว้กับผ้า แต่ทีนี้ พอลองหาแล้วมันหาไม่เจอ😭🥺 คือในคลิปจะเป็นกะเทย น่าจะ 4-5 คนไม่แน่ใจ ใส่ผ้าผูกเอวผืนใหญ่ๆคนละสี สีม่วง สีแดง สีชมพู จำได้แค่นี้ค่ะ แล้วก็พวกเขาเต้นเปิดเพลงแรกน่าจะเป็นเพลง  u&i ของ ailee แล้วก็จะมีเอาพัดมาเต้นเพลงจีนด้วย ปกคลิปคือเป็นพวกเขาใส่ผ้าสีเต้นเลยค่ะ ใครเคยดูหรือรู้จักคลิปนี้ฝากช่วยทีนะคะ🥺❤️❤️❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่