สมัครบัตรเครดิตแบบปกติไม่ผ่าน จะแบบผู้มีเงินออมต้องเว้นระยะเวลาสมัครหรือไม่ครับ

สมัครบัตรเครดิตกรุงศรี และบัตรเซนทรัล ไม่ผ่าน จะสมัครบัตรแบบผู้มีเงินออม(บัญชี เกิน1ล้าน 6เดือน) ได้เลยหรือไม่ครับ หรือต้องเว้นระยะสมัครครับ
และKTC เคยสมัครเมื่อ 4 เดือนก่อนแบบรายได้ไม่ผ่าน จะสมัครแบบออมด้วยได้หรือไม่ครับ
ปล. ตอนนี้มีบัตรเครดิตกสิกร SCB ออมสิน กรุงเทพ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่