ใครชอบเรื่อง Youre beautiful หล่อน่ารักกับซูเปอร์สตาร์น่าเลิฟบ้างคะ ยังจำกันได้ไหม

เราชอบเรื่องนี้สุดๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ ที่หนึ่งในใจเลยซีรี่ย์เรื่องนี้ เราอยากถามว่าทุกคนประทับใจตัวละคร หรือฉากไหนในเรื่องบ้างคะ หรือชอบเพลง ost ประกอบเรื่องนี้เพลงไหนบ้าง เราชอบทุกเพลงเลยค่ะ ร้องตามได้หมด อยากถามด้วยคะว่าเพราะอะไร พระเอกทั้งสามคน ฮวางเเทคยอง คังชินวู เจเรอมี่ ทำไมทุกคนถึงตกหลุมรักนางเอก (โกมีนัม) กันทุกคนเลย555 เพราะนางเอกน่ารัก หรือว่า ใสซื่อมากอะคะ5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่