ขอเงินคืนจากแอปเปิ้ล แต่ใช้ไปแล้ว?

เรากดสมัครแอปๆนึงไป แต่ยังไม่ได้กดใช้ สามารถคืนได้ใช่ไหมคะ ถ้าเรียกเก็บ แล้วก็เราเติมThe sims freeplay ไป3พันกว่าบาท แต่เราใช้แล้วอะค่ะ ถ้ากดรีฟันไปมันจะเกิดอะไรขึ้นเพราะว่าใช้ไปแล้ว แต่อันล่าสุดที่เติมเดอะซิมไป เรากดซื้อ แต่ซื้อผิด นึกว่ามันแถมเยอะ เลยไปกดรีฟัน อันหลังที่ซื้อผิดก็น่าจะไม่มีปัญหาอะไรไหม เพราะยังไม่ได้ใช้ ไอดีจะโดนระงับการใช้งานไหมคะ ? แล้วเมื่อกี้เรากดผิดไปกดโดนรีฟันRovด้วย ไม่ได้ตั้งใจกด เพราะอันนั้นมันเดือนที่แล้วอ่ะค่ะ ประมาณพันกว่าบาท ไอดีจะโดนแบทใช่ไหมง่ะ ฮือๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่