บัตรเครดิตอิออน

กระทู้คำถาม
สอบถามหน่อยค่ะ  พอดีสมัครบัตรเครดิตอิออนไปค่ะ
แต่ทำไมอิออนให้มา ตั้ง5 บัตรเลยค่ะ  แล้วแต่ละบัตรให้วงเงินเท่ากันเลยค่ะ
อยากรู้ว่า แต่ละบัตรวิธีการใช้งานต่างกันยังไงค่ะ
ถ้าเราไม่เปิดใช้หรือเปิดใช้บัตรใดบัตรนึงไปเนี่ย แล้วบัตรที่ไม่เปิดใช่เราต้องเสียค่าธรรมเนียมไหมค่ะ
แล้วแต่ละบัตร วงเงินมันแยกกันไหมค่ะ หรือว่ามันวงเงินรวมกันในวงเงินเดียวค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่