ถ้า Street Woman Fighter มีเวอร์ชั่นชาย?

เราคิดๆว่าถ้ามีเวอร์ชั่นผู้ชายก็น่าจะสนุกอีกแบบอยากถามว่าอยากให้ไอดอลคนไหนมาแข่งหรือมาเป็นกรรมการตัดสินบ้างคะ 
ส่วนตัวเราอยากให้ เจโฮป มาเป็นกรรมการมากเลยค่ะ555555 เพราะถ้าจำไม่ผิดพี่โฮปเป็นตัวท็อปของนักเต้นใต้ดินในกวางจูเลย 
มาตอบกันเยอะๆได้นะคะอยากอ่านของแต่ละคน5555

ปล.ๆ คิดเห็นยังไงคะถ้าได้เจโฮปมาเป็นกรรมการ 
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่