อยากได้คำแนะนำเรื่องช่างรีโนเวทบ้านทาว์โฮม 2 ชั้นครับ

ต้องเกริ่นก่อนว่า ผมอยากรีโนเวทบ้านมากตอนนี้ เป็นบ้านทาว์โฮม 2 ชั้น พิกัด  แพรกษาใหม่ สมุทรปราการ แต่คนรู้จักใกล้ตัวก็ไม่ค่อยมีใครมีความรู้เรื่องช่าง หรือรู้จักเป็นการส่วนตัวกับช่างคนไหนสักเท่าไร จึงอยากได้ ทุกคนแนะนำและให้ข้อมูลติดต่อ เพื่อปรึกษาเบื้องต้น หรือเพื่อนๆคนไหน มีข้อมูลมาแชร์ รีวิว เพื่อเพิ่มคะแนนในการตัดสินใจเลือกช่าง ก็รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับผม ยิ้ม

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่