อยากได้รถยนต์มือสองซักคัน​ แต่ไม่มีอาชีพ​ ออกรถได้ไหม

ตอนนี้ผ่อนรถอยู่งวดล่ะ​ 12,xxx บาท​ เศรษฐกิจแบบนี้​ ต้องจำใจคืนรถ​ คันนี้ใช้ชื่อแฟนซื้อครับ​ เลยอยากหารถยนต์มือสองซักคัน​ ที่เราพอมีกำลังส่งไหวซักเดือนละ​ 5-6 พัน​/ เดือน​ แต่ใช้ชื่อแฟนซื้อคงไม่ได้แล้ว​ ถ้าใช้ชื่อเราเองไม่ติดแบล็คลิส  ก็จริง​ แต่ไม่เคยมีประวัติผ่อนอะไรเลย​ ไม่ได้เดิน​บช​  ไม่มีทะเบียนการค้า​ ไม่มีอะไรเลย​ แบบนี้เราจะออกรถได้ไหมครับ​ รึมีวิธีไหนที่จะทำให้ออกรถได้บ้างครับ​

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่