อยากสอบถามว่า ถ้าหมอสัตว์ ไปหาหมอคน จะมีการแลกความเห็นไหมครับ

ผมเก็บความสงสัย ว่า ถ้าหมอสัตว์ป่วย ไปหาหมอคน จะสามารถแบบ บอกอาการและวิเคราะห์โรคเองได้ไหมครับ เหมือนคนธรรมดาที่มีวิเคราะห์ หาข้อมูล บอกว่า ผมสงสัยจะเป็นนู่นนี้ ถึงขนาดขอหมอให้ยาก็มี แต่เขาอาจจะมีภาษีดีกว่าเรื่องชีวะ และโรค ผมก็สงสัยอยู่ แต่ก็เคยเห็นหมอexotic คนนึงเเกมีปัญหาทางสุขภาพใจ เลยไปหาหมอจิตคน เลยเเลกความรู้กันเรื่องยา
ถ้าหมอคน ด้วยกันไม่เท่าไหร่ เพราะว่าพฐ.ก็เหมือนกัน แต่ก็ยังสงสัยว่า ถ้าหมอคนป่วยเเล้วไปรพ.อื่น แล้วจะบอกตัวเองเป็นหมอไหมครับ ผมคิดว่าอย่างนู้นนี้ เหมือนกับในละคร ที่ตัวละครหลักเป็นหมอ เเล้วเกิดอะไร ผมขอตามเข้าไอซียูด้วย รวมหมอฟัน ด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่