เพื่อนให้นาฬิกาเป็นของขวัญวันเกิดตอนม.2ตอนนี้ผมอยู่ม.4มันพึ้งจะมาบอกว่าเป็นของพ่อมันล้ะมันจะเอาคืน มันหายไปเเล้วทำไงดี🥺

คือตอนนั้นผมอยู่ม.เพื่อนมันเลยให้นาฬิกาเป็นของขวัญผมถามมันเเล้วว่าของใครมันก็บอกของมันเองซื้อมาเเต่ว่าไม่ชอบ
มันเลยจะไปซื้อใหม่ผมเลยไม่อะไรพอผ่านมา2ปีตอนนี้ม.4มันมาขอคืนมันบอกว่าเป็นของพ่อมันเห็นพ่อไม่ค่อยได้ใส่มันเลยเอามา
ล้ะคืนตอนนั้นมันหายไปเเล้วมันบอกว่างั้รก็จ่ายตั้งมาผมไม่รู้จะทำไงกะไอเพื่อนคนนี้ดีนาฬิกาเเพงด้วยทำไงดีคับ😭
แสดงความคิดเห็น